pg_upgrade (PostgreSQL) 14 - en to ta translation catalogue (6 entries)

en: could not open file "%s": %s
ta: "%s": %s கோப்பினைத் திறக்க இயலவில்லை

en: Try "%s --help" for more information.
ta: மேலும் விவரங்களுக்கு "%s --help" முயற்சிக்கவும்

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: Options:
ta: தேர்வு:

en: %s: could not find own program executable
ta: %s: தானாக இயக்க வல்ல நிரலைக் கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை

en: out of memory
ta: நினைவை  மீறி
