pg_amcheck (PostgreSQL) 16 - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: Cancel request sent
ta: அனுப்பப் பட்ட கோரிக்கையை இரத்துக

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: 
    Connection options:
ta: 
    இணைப்புத் தேர்வுகள்:

en:   -e, --echo                      show the commands being sent to the server
ta:   -e, --echo                      வழங்கிக்கு அனுப்ப் படவேண்டிய ஆணைகளைக் காட்டுக

en:   -v, --verbose                   write a lot of output
ta:   -v, --verbose                   அதிக வெளியீட்டினை இயற்றவும்
