pg_checksums (PostgreSQL) 17 - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: byte ordering mismatch
vi: thứ tự byte không khớp

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: 
    Options:
vi: 
    Tùy chọn:

en: 
    If no data directory (DATADIR) is specified, the environment variable PGDATA
    is used.
vi: 
    Nếu thư mục cơ sở dữ liệu(DATADIR) không được chỉ định, biến môi trường 
    PGDATA sẽ được sử dụng.
