pg_combinebackup (PostgreSQL) 17 - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: byte ordering mismatch
vi: thứ tự byte không khớp

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: 
    Options:
vi: 
    Tùy chọn:

en:   -d, --debug               generate lots of debugging output
vi:   -d, --debug               xuất nhiều thông tin debug

en:   -N, --no-sync             do not wait for changes to be written safely to disk
vi:   -N, --no-sync             không thực hiện đồng bộ (sync) dữ liệu xuống đĩa luôn

en:   -V, --version             output version information, then exit
vi:   -V, --version             hiển thị thông tin phiên bản, sau đó thoát

en:   -?, --help                show this help, then exit
vi:   -?, --help                hiển thị nội dung hướng dẫn này, sau đó thoát
