pg_dump (PostgreSQL) 17 - en to vi translation catalogue (18 entries)

en: could not find a "%s" to execute
vi: không thể tìm thấy file "%s" để thực thi

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: command not executable
vi: câu lệnh không thể thực thi

en: command not found
vi: không tìm thấy lệnh

en: child process exited with exit code %d
vi: tiến trình con đã thoát với giá trị trả về %d

en: child process was terminated by exception 0x%X
vi: tiến trình con đã bị kết thúc bởi exception 0x%X

en: child process exited with unrecognized status %d
vi: tiến trình con đã kết thúc với trạng thái không xác định %d

en: shell command argument contains a newline or carriage return: "%s"
vi: tham số đầu vào của câu lệnh shell chứa dòng mới hoặc dấu dòng trả về: "%s"

en: could not initialize compression library
vi: không thể khởi tạo thư viện nén

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: 
    General options:
vi: 
    Tùy chọn chung:

en: 
    Connection options:
vi: 
    Tùy chọn kết nối:

en:   -w, --no-password        never prompt for password
vi:   -w, --no-password        không hỏi mật khẩu

en:   -W, --password           force password prompt (should happen automatically)
vi:   -W, --password           bắt buộc nhập mật khẩu (mặc định sẽ tự động xảy ra)

en:   %s [OPTION]...
vi:   %s [TÙYCHỌN]...
