pg_upgrade (PostgreSQL) 18 - en to vi translation catalogue (10 entries)

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: could not look up effective user ID %ld: %s
vi: không thể tra cứu được ID của người dùng có hiệu lực %ld: %s

en: user does not exist
vi: người dùng không tồn tại

en: user name lookup failure: error code %lu
vi: lỗi tra cứu tên người dùng: mã lỗi %lu

en: shell command argument contains a newline or carriage return: "%s"
vi: tham số đầu vào của câu lệnh shell chứa dòng mới hoặc dấu dòng trả về: "%s"

en: Try "%s --help" for more information.
vi: Hãy thử "%s --help" để biết thêm thông tin.

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: Options:
vi: Tùy chọn:

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ
