pg_walsummary (PostgreSQL) 18 - en to ta translation catalogue (5 entries)

en: out of memory
ta: நினைவை  மீறி

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: 
    Options:
ta: 
    தேர்வு:

en:   -V, --version             output version information, then exit
ta:   -V, --version             வெளியீட்டுத் தகவலைக் காட்டியப் பின் வெளிவருக

en:   -?, --help                show this help, then exit
ta:   -?, --help                இவ்வுதவியைக் காட்டிய பின் வெளிவருக
