pg_walsummary (PostgreSQL) 18 - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: 
    Options:
vi: 
    Tùy chọn:

en:   -V, --version             output version information, then exit
vi:   -V, --version             hiển thị thông tin phiên bản, sau đó thoát

en:   -?, --help                show this help, then exit
vi:   -?, --help                hiển thị nội dung hướng dẫn này, sau đó thoát
