pg_dump (PostgreSQL) 19 - en to ta translation catalogue (8 entries)

en: could not find a "%s" to execute
ta: செயற்படுத்த "%s" னை கண்டுபிடிக்க இயலவில்லை

en: out of memory
ta: நினைவை  மீறி

en: child process exited with exit code %d
ta: துணைப் பணி வெளியேற்றக் குறியீடு %d யுடன் வெளிவந்தது

en: child process was terminated by exception 0x%X
ta: 0x%X விதிவிலக்கால் துணைப் பணி தடைப் பட்டது

en: child process exited with unrecognized status %d
ta: அடையாளங்காண இயலாத நிலை %d யால் துணைப் பணி வெளிவந்தது

en: Password:
ta: கடவுச்சொல்:

en: Usage:
ta: பயன்பாடு:

en: 
    Connection options:
ta: 
    இணைப்புத் தேர்வுகள்:
