pg_rewind (PostgreSQL) 19 - en to vi translation catalogue (6 entries)

en: byte ordering mismatch
vi: thứ tự byte không khớp

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: shell command argument contains a newline or carriage return: "%s"
vi: tham số đầu vào của câu lệnh shell chứa dòng mới hoặc dấu dòng trả về: "%s"

en: Options:
vi: Tùy chọn:
