pgscripts (PostgreSQL) 19 - en to vi translation catalogue (19 entries)

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ

en: cannot duplicate null pointer (internal error)
vi: không thể nhân đôi con trỏ null (lỗi nội bộ)

en: could not look up effective user ID %ld: %s
vi: không thể tra cứu được ID của người dùng có hiệu lực %ld: %s

en: user does not exist
vi: người dùng không tồn tại

en: user name lookup failure: error code %lu
vi: lỗi tra cứu tên người dùng: mã lỗi %lu

en: Password:
vi: Mật khẩu:

en: Interrupted
vi: Bị gián đoạn

en: Cannot add header to table content: column count of %d exceeded.
vi: Không thể thêm tiêu đề vào nội dung bảng: số cột %d bị vượt quá.

en: invalid output format (internal error): %d
vi: định dạng đầu ra không hợp lệ (lỗi nội bộ): %d

en: shell command argument contains a newline or carriage return: "%s"
vi: tham số đầu vào của câu lệnh shell chứa dòng mới hoặc dấu dòng trả về: "%s"

en: Usage:
vi: Cách sử dụng:

en: 
    Options:
vi: 
    Tùy chọn:

en:   -V, --version             output version information, then exit
vi:   -V, --version             hiển thị thông tin phiên bản, sau đó thoát

en:   -?, --help                show this help, then exit
vi:   -?, --help                hiển thị nội dung hướng dẫn này, sau đó thoát

en: 
    Connection options:
vi: 
    Tùy chọn kết nối:

en: Enter it again:
vi: Nhập lại:

en: Passwords didn't match.
vi: Mật khẩu không khớp.

en:   %s [OPTION]...
vi:   %s [TÙYCHỌN]...

en: out of memory
vi: hết bộ nhớ
